Author: L***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Dịch vụ giao hàng thời gian này hơi lâu so với dịch vụ trước đây
Màu sắc: trắng | Kích thước: 1m | 1 photo(s)
Price: 31.000₫
1m
2m
| Length | 2m |
| Features | Fast Charging |
| Color | White |
| Interface | Type C |
| Type | Phone Cables |
| Brand Compatibility | Apple |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | No |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 3A |
| Power | 22.5W |
| SKU | sw25101539048918132 |
Overall Rating: 4.90/5
Author: L***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Dịch vụ giao hàng thời gian này hơi lâu so với dịch vụ trước đây
Màu sắc: trắng | Kích thước: 1m | 1 photo(s)
Author: s***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Отличный товар! Качество на высоте, полностью соответствует описанию. Очень доволен покупкой, рекомендую
Màu sắc: trắng | Kích thước: 2m
Author: h***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sản phẩm có giá hợp lý nhưng chất lượng vượt mong đợi. Sử dụng rất tiện lợi và hoạt động tốt. Đây là một lựa chọn đáng mua trong tầm giá.
Màu sắc: trắng | Kích thước: 1m
Author: t***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cũng khá tốt trong tầm giá này
Màu sắc: trắng | Kích thước: 2m | 1 photo(s)